แจกฟรี ตารางบอล 7 ส.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
เรอัล มาดริด
ยูเวนตุส
02:00
โอลิมปิก ลียง

99474 World - Club Friendlies

ดิฌง
15:30
เม็ตซ์
Wattens
16:00
Viktoria Plzeň
ฮีเรนวีน
19:30
วิเทสส์
Hansa Rostock
20:00
BAK '07
ดินาโมเคียฟ
21:00
Veres
El Entag El Harby
21:00
Masr
NK Imotski
21:45
NK Mračaj Runovic
Grenoble Foot 38
22:00
Grasse
Rheindorf Altach
22:00
Viktoria Plzeň
Rapid Wien
22:00
Baník Ostrava
Zagłębie Lubin
22:30
Pogoń Szczecin
Ohrid
22:30
Drita
Bravo
23:00
Tabor Sežana
อาโปเอล
23:00
AEK Larnaca
แซงต์ เอเตียน
23:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
Ermis
23:00
Karmiotissa
Stadlau
23:00
USC Rohrbach
Ethnikos Achna
23:00
Doxa
Rogaška
23:00
Slovácko
Gzira United
23:00
Vittoriosa Stars
Ermis
23:00
Karmiotissa
Industria Galda de Jos
23:00
Metalurgistul Cugir
Rogaška
23:00
Slovácko
Bravo
23:00
Tabor Sežana
First Vienna
23:00
Rapid Wien II
Videm
23:00
Aluminij
NK Tresnjevka
23:00
Dinamo Zagreb II
Nöttingen
23:15
Arminia Ludwigshafen
Atromitos
23:30
PAOK
Deutschlandsberger SC
23:30
SV Frauental
Borussia M'gladbach II
23:30
Frechen
เอ็มเมน
23:45
SC Cambuur
VfB Frohnhausen
23:45
Schwarz-Weiß Essen
ทเวนเต้
00:00
Excelsior '31
Seligenporten
00:00
Eichstätt
Kalsdorf
00:00
Lebring
Gleisdorf 09
00:00
Voitsberg
Kalsdorf
00:00
Lebring
Holstebro
00:00
Herning Fremad
Bad Gleichenberg
00:00
Fürstenfeld
Schweinfurt
00:00
ATSV Erlangen
Gurten
00:00
Buchbach
SV Wanne 11
00:15
SpVgg Erkenschwick
Schott Mainz
00:30
FC Speyer
Admira
00:30
Wiener SC
Gievenbeck
00:30
FC Bocholt
Hagen / ​Uthlede
00:30
SFL Bremerhaven
FC Bisamberg
00:30
Vorwärts Brigittenau
NAC Breda
05:00
Union Saint-Gilloise
แก็งก็อง
05:00
Le Havre
Jagiellonia Białystok
05:00
Wisła Płock
Stal Mielec
05:00
Korona Kielce
Sandecja Nowy Sącz
05:00
Puszcza Niepołomice

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Radnik Bijeljina
22:00
Zeljeznicar
Borac Banja Luka
00:00
Sloboda Tuzla

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA 1948 Sofia
00:00
CSKA Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Hebar 1918
21:45
OFK Pirin
Ludogorets II
23:00
FK Minyor Pernik

2405 Estonia - Meistriliiga

Flora
23:30
Kuressaare

455 Republic of Ireland - Premier Division

Bohemians
23:45
Dundalk
St Patrick's
01:45
Finn Harps

455 Republic of Ireland - First Division

Drogheda United
01:45
Bray Wanderers
UCD
01:45
Shamrock Rovers II
Wexford Youths
01:45
Cabinteely

748 Latvia - Virsliga

Metta / LU
22:00
FC Daugavpils / Progress
Tukums
22:00
Valmiera / BSS
Riga
00:00
Jelgava

2 Poland - Polish Cup

Polkowice
05:00
Gryf Wejherowo

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
01:00
Fuenlabrada

47 Sweden - Allsvenskan Women

Uppsala W
00:00
Rosengard W

47 Sweden - Superettan

Västerås SK
00:00
Brage
GIF Sundsvall
00:00
Ljungskile
Öster
00:00
Akropolis

47 Sweden - Ettan: South

Lindome
00:00
Utsikten

5 Brazil - Serie B

Cuiabá
05:15
Brasil de Pelotas

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
07:00
Querétaro
Tijuana
09:06
Tigres UANL

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
03:00
Nacional Asunción
Sportivo Luqueño
05:30
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

Academia Cantolao
06:00
Universitario

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ออร์แลนโด้ ซิตี้
07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Miami FC II
06:00
Tampa Bay Rowdies

1424 Morocco - Botola Pro

CR Khemis Zemamra
00:00
Hassania Agadir

2568 Zambia - Super League

NAPSA Stars
05:00
Kabwe Warriors
Lumwana Radiants
05:00
Nakambala Leopards

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Persepolis
23:00
Zob Ahan

97374 Jordan - Premier League

Ma'an
21:00
Shabab Al Ordon
Al Wihdat
23:30
Al Ramtha

74505 Qatar - Premier League

Al Gharafa
20:30
Al Khor
Al Shahaniya
22:45
Qatar SC

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Taqdom
23:25
Al-Thuqbah
Jeddah
23:35
Al Jeel

190321 Bahrain - Premier League

Al Ahli
23:00
Al Hala
Al Riffa
23:00
Manama
Muharraq
23:00
Al-Hidd

5618 China PR - Super League

Wuhan Zall
17:00
Shijiazhuang Ever Bright
Hebei CFFC
19:00
Chongqing Dangdai Lifan

712 Korea Republic - K-League 1

Seoul
18:00
Gangwon

712 Korea Republic - National League

Busan Transportation
17:00
Changwon City

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Hlučín
23:00
Dolní Benešov

1233 Finland - Kakkonen

GBK
22:30
VIFK
KaaPo
22:30
SalPa
Klubi-04
22:30
GrIFK
PEPO
22:30
Kultsu
PK-35
22:30
NJS
HJS Akatemia
23:00
Ilves II
Atlantis
23:00
FC Espoo

401 Slovakia - 3. Liga - West

Spartak Myjava
00:30
Nové Mesto nad Váhom

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Vårgårda
00:00
Grebbestad
Lidköping
00:00
Vänersborgs FK

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Varbergs GIF
00:00
Ullared

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Western United
16:30
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

98 Australia - Brisbane Premier League

Acacia Ridge
17:30
St George Willawong

98 Australia - New South Wales

APIA Leichhardt Tigers
16:30
Wollongong Wolves
Manly United
16:30
Western Sydney W. II

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Raiders
17:45
Adelaide Comets

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
16:30
Altona Magic
South Melbourne
16:30
St. Albans Saints
Port Melbourne
16:45
Avondale Heights
Dandenong City
17:30
Green Gully

3483 USA - USL League One

New England II
06:00
Orlando City II

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Bentleigh Greens U20
15:15
Oakleigh Cannons U20
Dandenong City U20
15:30
Green Gully U20

1004 Canada - Premier League

York9
06:00
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

GG
02:00
ÍH
SR
02:00
Snæfell
Hvíti riddarinn
02:00
Kría
KB
02:30
Smári
Vatnaliljur
03:00
ÍBU
Bjorninn
03:00
Álafoss

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Lochau
23:30
Bizau

99474 World - Club Friendlies Women

RSC Anderlecht W
21:30
พีเอสวี
เอดีโอ เดน ฮาก
22:00
OH Leuven W
Arminia Bielefeld W
00:00
ทเวนเต้
พีอีซี ซโวลล์
00:00
Borussia Bocholt W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Víkingur Reykjavík W
02:15
Augnablik W

227 Russia - Super Cup

เซนิต
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก

1233 Finland - Kolmonen

NuPS
22:00
Töölön Taisto
SexyPöxyt
22:15
Kirkkonummi
STPS
22:30
LaPa
Futura
22:30
MPS/Atletico Malmi
KaIK
23:00
VPS II
Sporting Kristina
23:00
VPV
NoPS
23:00
Tervakosken Pato
PS-44
23:00
FJK Forssa
JanPa
23:00
ACE
Wilpas
23:00
TPK
Jyväskylä Blackbird
23:00
Warkaus
Ri-Pa
23:00
Sudet
HPS
23:00
HerTo
CLE
23:15
Finnkurd
Kontu
23:15
Valtti
SAPA III
23:15
PKKU II
ÅIFK
23:30
EuPa
KäPa
23:30
BK-46
LPS
23:30
EsPa
PuiU Helsinki
23:35
NJS II
ufabet21-line